Chào mừng tất cả các bạn đến với 4Rum A17Family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Chào mừng tất cả các bạn đến với 4Rum A17Family

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng tất cả quý vị đến với 4rum của tập thể lớp 10A17 => Click vào đề xem clip lớp mình đi thăm quan tại Đầm Long
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Latest topics
» Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ
Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyWed Dec 22, 2010 8:28 pm by tuquynh

» Khuyến học mừng năm mới 2011
Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyWed Dec 22, 2010 8:23 pm by tuquynh

» PHẢN XẠ NGẪU NHIÊN LIÊN TỤC-p2 Học tiếng Nhật mới
Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyWed Dec 22, 2010 8:19 pm by tuquynh

» hãy biết hy vọng
Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptySun Dec 19, 2010 2:10 pm by hoangk0m

» ?????????????????????????????????
Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptySun Dec 12, 2010 1:57 pm by hoangk0m

» Những màn kungfu không đỡ nổi trong bóng đá
Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyMon Nov 15, 2010 9:04 am by 123olala

» thư 6 ngày 13!!!!!!!
Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyWed Oct 27, 2010 7:20 am by hoangk0m

» Công ty tuyển dụng nhân sự Top Globis (www.top-globis.com)
Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyWed Oct 27, 2010 7:15 am by hoangk0m

» Khai giảng khóa đàm thoại đặc biệt tại Top Globis
Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyThu Oct 21, 2010 12:45 pm by tuquynh

Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
Phan Huy Khôi
Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyKhông phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyKhông phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... Empty 
Bí_ẩn
Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyKhông phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyKhông phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... Empty 
koi s2 CL
Young-K
becauseofheart
xU` siE^u nhA^n
hoangk0m
G-Hun
phamminhhieu_1994
mr.small_datcon

Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...

Go down 
Phan Huy Khôi
Young-K
G-Hun
koi s2 CL
hoangk0m
Thuy Anh
10 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Thuy Anh

Thuy Anh

Điểm bài viết : 7

Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... Empty
Bài gửiTiêu đề: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyMon Jun 21, 2010 11:34 pm

Chào các em. Chắc không cần giới thiệu nhiều mấy đứa cũng đoán ra cô là ai rùi nhỉ. Thấy lớp mình hào hứng quá nên cô ko chịu đc, vào bon chen một chút. Các em đã nghỉ hè đc gần 1 tháng rồi nhỉ? Trước hết cô chúc các em có một kì nghỉ hè bổ ích (hơi muộn một chút hiiii), sau nữa cô chúc các em và gia đình luôn mạnh khỏe và hạnh phúc.
Nghỉ hè này các em đi chơi đâu ko? Co j pm lại cho cô nha!
PS: Nhớ các em nhiều...
Attachments
Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... AttachmentDSCN0981.JPG
You don't have permission to download attachments.
(986 Kb) Downloaded 0 times
hoangk0m
Gà tích cực
Gà tích cực
hoangk0m

Điểm bài viết : 172

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyTue Jun 22, 2010 10:15 pm

ui bây jờ cô mới lên à e tương cô ko vao forum bon j e Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 88167 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 88167 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 88167
lớp bậy jờ hồi đầu lập forum ra chúng nó còn chiu vào bậy giờ thì lười vô đối cô à Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 80065 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 80065 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 80065 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 80065 sắp thành forum chết rùi Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 663191
Thuy Anh

Thuy Anh

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyTue Jun 22, 2010 11:04 pm

Chắc bjo nghỉ hè, các bạn lo đi nghỉ mát với gia đình hết rùi nên ko vào thôi. Sau này các em nhớ động viên các bạn vào là được. Mà các em có topic "Nhật ký lớp" không nhỉ? Nếu viết nhật ký lớp thì cũng hay đấy (vì cô có thể bit lớp mình ntn mà )
:106
koi s2 CL
Gà ưu tú
Gà ưu tú
koi s2 CL

Điểm bài viết : 319

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyWed Jun 23, 2010 8:13 am

Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 28445 k phải lười mà là tại thằng Hưng koi` làm hỏng cái link hình.. nhìn cái 4rum h chán thế đứa nào nó vào.. mỗi em là chăm thôi... Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 28445
G-Hun
Admin
Admin
G-Hun

Điểm bài viết : 193

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyWed Jun 23, 2010 12:33 pm

à há
cô đây rồi
cho bọn em toàn email không dùng đc
chả email đc cho cô cái nào

Young-K
Gà ưu tú
Gà ưu tú
Young-K

Điểm bài viết : 301

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyWed Jun 23, 2010 2:24 pm

chết chửa
Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 744903

Em Huy nè cô Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 784993
hoangk0m
Gà tích cực
Gà tích cực
hoangk0m

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyWed Jun 23, 2010 9:15 pm

koi s2 CL đã viết:
Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 28445 k phải lười mà là tại thằng Hưng koi` làm hỏng cái link hình.. nhìn cái 4rum h chán thế đứa nào nó vào.. mỗi em là chăm thôi... Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 28445
hơ hơ Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 86815 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 86815 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 86815 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 86815 ai bảo thía t sửa lâu rùi mà co mânò thèm vào đâu Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 80065 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 80065 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 80065
Thuy Anh

Thuy Anh

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyWed Jun 23, 2010 10:36 pm

Mail của cô là thuyanh.bt@gmail.com, vẫn đc mà em. Chắc các em sắp đi học hè rồi nhỉ, hè này đi chơi đc nhiều ko? Cô ở nhà vì phải bảo vệ khóa luận rồi nhận bằng tốt nghiệp nữa hic... Bjo nghỉ rùi nhg lại lo đi xin việc đây :107
Phan Huy Khôi
Gà cao cấp
Gà cao cấp
Phan Huy Khôi

Điểm bài viết : 692

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyThu Jun 24, 2010 10:49 am

É! Hóa za là cô. Em còn tưởng lớp mình có pạn tên Thuy Anh nữa. Hihihihihi....
http://www.nhaccuatui.com/
Bí_ẩn
Gà ưu tú
Gà ưu tú
Bí_ẩn

Điểm bài viết : 355

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyFri Jun 25, 2010 11:06 am

Lễ phép gớm . Kiểu này phải xóa hết nhữg bài .... đi. Cô mà đọc đc thì tèo . 84
Phan Huy Khôi
Gà cao cấp
Gà cao cấp
Phan Huy Khôi

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyFri Jun 25, 2010 4:23 pm

Ko xóa. Kệ. Cô đọc có sao đâu
Young-K
Gà ưu tú
Gà ưu tú
Young-K

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyFri Jun 25, 2010 6:54 pm

chửi nhau loạn hết cả lênKhông phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 744903
nhẤt là thằng Khôi cả thằg Duy Anh
toÀn nói bậy Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 883143
Phan Huy Khôi
Gà cao cấp
Gà cao cấp
Phan Huy Khôi

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyFri Jun 25, 2010 7:16 pm

Xế mày ko ak kẹo. Mày toàn bắn xả hơi vào đám đông thui
G-Hun
Admin
Admin
G-Hun

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyFri Jun 25, 2010 8:08 pm

Thuy Anh đã viết:
Mail của cô là thuyanh.bt@gmail.com, vẫn đc mà em. Chắc các em sắp đi học hè rồi nhỉ, hè này đi chơi đc nhiều ko? Cô ở nhà vì phải bảo vệ khóa luận rồi nhận bằng tốt nghiệp nữa hic... Bjo nghỉ rùi nhg lại lo đi xin việc đây :107

xin về trường mình đi cô
123olala
Gà chính thức
Gà chính thức
123olala

Điểm bài viết : 85

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyFri Jun 25, 2010 8:23 pm

co k hoc tiep a. co trag hoc tiep len cao hoc co a.
koi s2 CL
Gà ưu tú
Gà ưu tú
koi s2 CL

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptySat Jun 26, 2010 9:46 am

Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 28445 ....
Thuy Anh

Thuy Anh

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptySat Jun 26, 2010 7:40 pm

Uh, cô ko học tiếp, già rùi hihi... Các em ôn hè như thế nào rồi? Lớp mình ít bạn vào 4rum nhỉ. Cô thấy các em vào đây chém gió ác quá, admin phải tạo nhiều topic có ý nghĩa để tất cả vào mà ko thấy chán chứ. Mà admin lớp mình là Tuấn Hưng ah, nick là G-Hun?, cô thấy có Vân, Duy Anh, Huy, Hoàng, ít quá 81
xU` siE^u nhA^n
Gà ưu tú
Gà ưu tú
xU` siE^u nhA^n

Điểm bài viết : 266

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptySat Jun 26, 2010 8:16 pm

e Tiến Dũg..cũg nhìu fết mà. Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 893552
Phan Huy Khôi
Gà cao cấp
Gà cao cấp
Phan Huy Khôi

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptySat Jun 26, 2010 9:00 pm

Ui! Cô quên em. Em đứng đầu mà lại bị quên
123olala
Gà chính thức
Gà chính thức
123olala

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptySat Jun 26, 2010 9:35 pm

Thuy Anh đã viết:
Uh, cô ko học tiếp, già rùi hihi... Các em ôn hè như thế nào rồi? Lớp mình ít bạn vào 4rum nhỉ. Cô thấy các em vào đây chém gió ác quá, admin phải tạo nhiều topic có ý nghĩa để tất cả vào mà ko thấy chán chứ. Mà admin lớp mình là Tuấn Hưng ah, nick là G-Hun?, cô thấy có Vân, Duy Anh, Huy, Hoàng, ít quá 81
con e vananh nua co oi
nam nay e k co ngi he co ah. o nha thi chj lam 3 bua co rua cai bat don nha the la het ngay chan vo doi, dung la con gai kho lam co a. Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 80065 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 80065 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 80065 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 80065 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 80065 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 80065 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 80065
aj nhu may thag suot ngay nhong nhong di choi Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 54969 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 54969 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 54969 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 54969 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 54969 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 54969 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 54969 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 54969
Phan Huy Khôi
Gà cao cấp
Gà cao cấp
Phan Huy Khôi

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptySat Jun 26, 2010 11:15 pm

Này không pít zì đừng nói năng nhăng na. Ai đi chơi ko làm việc. Mày cả tao thì xem ai ở nhà làm việc nhà nhiều hơn ko
koi s2 CL
Gà ưu tú
Gà ưu tú
koi s2 CL

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptySun Jun 27, 2010 9:41 am

Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 28445 ờ.. chắc ở nhà Khôi nh` việc .. bao gồm.. ăn ngủ, điện tử.. và.. lo nghĩ cách tán đổ bạn Hồng... Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 546479
Phan Huy Khôi
Gà cao cấp
Gà cao cấp
Phan Huy Khôi

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptySun Jun 27, 2010 12:02 pm

Ui! bạn Vân nghĩ cứ như đùa ý. Tớ a! Ở nhà toàn lao đọng việc nhà thui. Chát thì thỉnh thoảng, Con nghĩ tới Hồng thì lúc nào chả suy nghĩ
Young-K
Gà ưu tú
Gà ưu tú
Young-K

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptySun Jun 27, 2010 3:04 pm

=]
koi s2 CL
Gà ưu tú
Gà ưu tú
koi s2 CL

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptySun Jun 27, 2010 3:07 pm

Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 572116 OMG... T không tin.... Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 546479
Phan Huy Khôi
Gà cao cấp
Gà cao cấp
Phan Huy Khôi

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptySun Jun 27, 2010 4:35 pm

Ko tin thì thui. Hihi. Nhưng đó là sự thật
Bí_ẩn
Gà ưu tú
Gà ưu tú
Bí_ẩn

Điểm bài viết : 355

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyMon Jun 28, 2010 8:07 am

Cô nhìn ava mày tưởng m là con hồng chứ đâu phải là thằng khôi . đứa nào chửi bậy nh hơn hả kẹo :119
becauseofheart
Gà ưu tú
Gà ưu tú
becauseofheart

Điểm bài viết : 270

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyMon Jun 28, 2010 9:13 am

Lớp mình chỉ đến thế thui cô ạ.đợi bọn nó viết bài có ý nghĩa thì có mà đến chết.bọn nó kô viết bậy kô chửi nhau la thằng admin cảm ơn trời phật lắm r,lấy đâu ra bài viết có ý nghĩa để kô nhàm chán.haha 84
Thuy Anh

Thuy Anh

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyMon Jun 28, 2010 9:44 am

Nói chung các em chém ác quá, cô sợ rùi đấy :107
Mà ở lớp mình có ai biết làm thơ ko nhỉ? Có j post bài lên cô nhận xét cho hihi... (nhớ là ko đc làm thơ củ chuối đâu nhé!)
Ah, thế Khôi có làm thơ tặng Hồng ko? Nhìn Avatar lúc đầu cô tưởng Hồng, nhg thấy tên nick nên bít ngay. Mà cho cô nick chat của em, cô bày cho cách ko bị con gái ghét nhé (yo thì ko dám bày đâu...)
123olala
Gà chính thức
Gà chính thức
123olala

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyMon Jun 28, 2010 10:41 am

co oi benh n man tinh rui k chua dk dau a. chi mong k phat tac la may roi chua khoi thi chac vo vog Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 28445
Phan Huy Khôi
Gà cao cấp
Gà cao cấp
Phan Huy Khôi

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyMon Jun 28, 2010 11:04 am

Cố ơi! Trước hết em zất cảm ơn cô.
Nhưng em xl cô, phải để cô thất vọng vì em ko pít làm thơ. Mà làm thì sợ bị bọn nó chửi là thành điên.
Mà cô ơi! Yahoo của em là: boynay_vandoi_emve_243 và i_miss_you_to_so_much_311994 cô ak.
Hihihihi.......... Cảm ơn cô đã giúp em
xU` siE^u nhA^n
Gà ưu tú
Gà ưu tú
xU` siE^u nhA^n

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyTue Jun 29, 2010 3:59 pm

thơ của e cô nge k.. Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 546479
xU` siE^u nhA^n
Gà ưu tú
Gà ưu tú
xU` siE^u nhA^n

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyTue Jun 29, 2010 4:02 pm

thg` rah Khôi m làm a ngứa đít r đấy..nhìn mặt mày cả nhà gkét thỳ chả bị bắt làm lụg viêc nhà..m như thế,có cố gắg cả đời cũg bị gái nó gkét thôy..cô fí côg tốn sức vs thg` này làm rỳ..nước đổ đầu vỵt.. Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 744903
Phan Huy Khôi
Gà cao cấp
Gà cao cấp
Phan Huy Khôi

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyTue Jun 29, 2010 5:33 pm

Uk! Thế thui
koi s2 CL
Gà ưu tú
Gà ưu tú
koi s2 CL

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyWed Jun 30, 2010 8:03 am

Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 88167 nước đổ đầu vit..? hay... nc' đổ đầu chuột... Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 546479
Phan Huy Khôi
Gà cao cấp
Gà cao cấp
Phan Huy Khôi

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyWed Jun 30, 2010 11:03 am

Uk! thế thui. Dù sao cũng đỡ hơn bạn Vân
hoangk0m
Gà tích cực
Gà tích cực
hoangk0m

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyWed Jun 30, 2010 11:22 am

becauseofheart đã viết:
Lớp mình chỉ đến thế thui cô ạ.đợi bọn nó viết bài có ý nghĩa thì có mà đến chết.bọn nó kô viết bậy kô chửi nhau la thằng admin cảm ơn trời phật lắm r,lấy đâu ra bài viết có ý nghĩa để kô nhàm chán.haha Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 744903
hic chuẩn luôn ko cần chỉnh Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 80065 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 80065 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 80065
hoangk0m
Gà tích cực
Gà tích cực
hoangk0m

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyWed Jun 30, 2010 11:23 am

Thuy Anh đã viết:
Nói chung các em chém ác quá, cô sợ rùi đấy Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 832699
Mà ở lớp mình có ai biết làm thơ ko nhỉ? Có j post bài lên cô nhận xét cho hihi... (nhớ là ko đc làm thơ củ chuối đâu nhé!)
Ah, thế Khôi có làm thơ tặng Hồng ko? Nhìn Avatar lúc đầu cô tưởng Hồng, nhg thấy tên nick nên bít ngay. Mà cho cô nick chat của em, cô bày cho cách ko bị con gái ghét nhé (yo thì ko dám bày đâu...)
Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 321407
híc cô à cô bày mãi thì nó cũng thé thui cô ạ đầu chuột mà là chuột cống Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 440975 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 440975 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 440975 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 440975 thì làm dc j hả cô Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 753388 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 753388 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 753388 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 753388
hoangk0m
Gà tích cực
Gà tích cực
hoangk0m

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyWed Jun 30, 2010 11:25 am

xU` siE^u nhA^n đã viết:
thơ của e cô nge k.. Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 546479
thơ mày thì cho cô cũng đéo nghe Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 28445 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 28445 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 28445 Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 28445
koi s2 CL
Gà ưu tú
Gà ưu tú
koi s2 CL

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyWed Jun 30, 2010 4:13 pm

Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 546479 lớp mình nó là thế đấy...
Phan Huy Khôi
Gà cao cấp
Gà cao cấp
Phan Huy Khôi

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyWed Jun 30, 2010 6:47 pm

Tao là Chuột Bạch nhéo phải Chuột Cống 99 . Thằng kèn zài muốn thế này ak 66 63
Young-K
Gà ưu tú
Gà ưu tú
Young-K

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyThu Jul 01, 2010 2:10 pm

Bạch vl
Phan Huy Khôi
Gà cao cấp
Gà cao cấp
Phan Huy Khôi

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyThu Jul 01, 2010 2:45 pm

Uk. Ống Tuấn đặt tao thế mà
becauseofheart
Gà ưu tú
Gà ưu tú
becauseofheart

Điểm bài viết : 270

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptySat Jul 03, 2010 9:42 pm

Thuy Anh đã viết:
Nói chung các em chém ác quá, cô sợ rùi đấy :107
Thôi cô ơi!cái thằng chuột vô tích sự ấy thì có bầy cách cho cũng kô bít mà làm.Cô bày cho nó làm j` chỉ tốn nước bọt thui.haha 84 tốt nhất là tiết kiệm nước bọt.mà cái mã thằng chuột cống ấy thì chỉ có tán ruồi muỗi gián chuột thui.haha 77
Phan Huy Khôi
Gà cao cấp
Gà cao cấp
Phan Huy Khôi

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptySat Jul 03, 2010 11:02 pm

Uk. Còn hơn mày
Young-K
Gà ưu tú
Gà ưu tú
Young-K

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptySun Jul 04, 2010 2:31 pm

hẠ thấp bạn bè thế
Phan Huy Khôi
Gà cao cấp
Gà cao cấp
Phan Huy Khôi

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptySun Jul 04, 2010 3:20 pm

Ko chấp nó Kẹo ak
koi s2 CL
Gà ưu tú
Gà ưu tú
koi s2 CL

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyWed Jul 07, 2010 7:16 am

Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 546479 tán ruồi muỗi à...
Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... 28445 mà thôi.. bạn trung Hiếu.. ai lại nói bạn cùng lớp như thế.. bạn í xấu hổ chết...
Phan Huy Khôi
Gà cao cấp
Gà cao cấp
Phan Huy Khôi

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyWed Jul 07, 2010 10:47 am

Ko phải xấu hổ. Xấu zai thì nhận mà. Đâu có nhận đẹp zai đâu
G-Hun
Admin
Admin
G-Hun

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... EmptyWed Jul 07, 2010 11:01 am

Thuy Anh đã viết:
Mà admin lớp mình là Tuấn Hưng ah, nick là G-Hun?, cô thấy có Vân, Duy Anh, Huy, Hoàng, ít quá 81

là Đặng Hưng ạ
G-Hun là tên 4rum của em
HunG lôn ngược chữ G ở đằng sau lên đằng trước
"ít" là do nghỉ hè nên bọn nó không vào nữa
hổi mới làm ra thì thi nhau vào viết bài
nhưng do cu Khôi chịu khó chém đến nỗi anh em không đuổi kịp nữa
nên mới dần thấy chán

với cả có phải mình em là Admin đâu
cả Hoàng làm nữa
dạo này chán vì tụi nó chém nhiệt tình quá,với cả tạo topic ra thì bọn nó toàn ngồi bêu rếu nhau chứ có comment j` đâu
nên em cũng chả muốn tạp thêm topic nữa
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...   Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha... Empty

Không phải thành viên của lớp nhg cô vẫn cứ báo danh nha...
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» thành viên cũ của lớp vào báo danh đây! ^^
» thanh vien tiep theo ne
» thành viên cuối cùng của hôi con trai đã vào
» Khong gioi han
» Mot nguoi toi khong bao gio quen